diễn đàn game online

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
diễn đàn game online

thu nhập và trao đổi những dữ liệu về game

2 posters

[Hướng dẫn] Làm thế nào để trở thành tay đua "pro" chỉ trong 3 tháng !?!?

Admin
    Admin

[Hướng dẫn] Làm thế nào để trở thành tay đua "pro" chỉ trong 3 tháng !?!?  Empty [Hướng dẫn] Làm thế nào để trở thành tay đua "pro" chỉ trong 3 tháng !?!?

Bài gửi by Admin Wed May 22, 2013 9:32 am

Những bước sau đây sẽ giúp các bạn mới tập chơi không cảm thấy bị "lạc lõng" khi vừa bước chân vào thế giới Zing Speed cực kì gay cấn và đầy màu sắc.
    Mình mong các "lão làng" trong forum sẽ góp ý và giúp đỡ các newbie thiệt là nhiệt tình <3 !

Bạn dạo một vòng box "Chinh Phục Đường Đua" và cảm thấy ngưỡng mộ các video có kỉ lục cao ?
    Đừng lo , bạn cũng có thể làm được như vậy nếu có lòng đam mê và một chút cố gắng !
    Quá trình ấy tưởng chừng rất khó nhưng thực chất rất dễ đó các bạn
    Các bạn chỉ cần :
    -2 tuần làm quen với game
    -2 tuần làm quen với các kĩ thuật trong ZS
    -1 tháng để thuần phục tất cả
    Và thời gian bạn luyện tập các map, cái này tuỳ vào thời gian bạn rảnh thôi hihi.
    Trong quá trình luyện tập , ĐỪNG NGẠI pm hỏi các chuyên gia làm video trên forum nhé, mình tin là họ sẽ tận tình chỉ dẫn ! ^^
    Tips có thể hỗ trợ bạn trong quá trình luyện tập :
    B1 : Hãy đổi nút Shift thành Q , Ctrl thành E và tập boost bằng W nhé !
    B2 : Tham khảo Cẩm nang kĩ năng Zing Speed do mình làm (nhớ là phải tập bằng Q, W, E đó nha ^^)
    B3 : Tham khảo cách chạy của các cao thủ Việt Nam lẫn TQ (xem tại box Chinh Phục Đường Đua hoặc các channel youtube Netpro Lửa OURS DreamGame A Guy With A Hat)
    Chỉ cần đam mê , sự cần cù và chăm chỉ là bạn sẽ có thể trở thành một "cao thủ" đủ để bạn đánh bại 70-80% các speeder khác trong game chỉ trong 3-4 tháng ( mình dám chắc đó ) ^^.
    Và nhớ là đừng fast drift nhé, trong thi đấu nó được coi là gian lận đó !
    Thân chào và chúc các bạn vui vẻ !

adminsup
    Lá trổi

[Hướng dẫn] Làm thế nào để trở thành tay đua "pro" chỉ trong 3 tháng !?!?  Empty Re: [Hướng dẫn] Làm thế nào để trở thành tay đua "pro" chỉ trong 3 tháng !?!?

Bài gửi by adminsup Fri May 31, 2013 1:04 pm

thank a

Hôm nay: Fri May 17, 2024 11:13 am